กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุ้มค่าเหนื่อยเลยน้อง นั่งอยู่บ้านก็ได้ชมภาพสวย
ไม่ต้องตากแดดตากลม ให้ผิวหมองหนังเหี่ยว 555
คมชัด สวยจริง... ติงนัง
แสงเทพต้องรอเวลา อย่าที่ถ่ายมานั่นละ ยิงไปเรื่อย เผื่ออันเดอร์มั่ง โอเวอร์มั่ง
เปลี่ยนWB มั่ง เพื่อให้สีที่แปลกออกไป ... ท้าย สุด ถ้าต้องการแบ แร๊งงงง
ก็ต้อง ไป ร้านขายรูป( Photoshop ) ละก๊า เขาช่วยได้เสมอ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ช่วงนี้ของออกบ่อย ความขยันหละยกนิ้วให้เลย
ชอบ #9 นะ ส่วน #14 นี่ สวยอย่างแรง ชุดนี้ฟ้าสวยดี แต่ออฟว่าช่วงแรกๆ ดูจะติดอันเดอร์ไปนิดนะ
นอกนั้นก็แจ่มหลายมุมเลย

ขอสารภาพว่า..ผมไม่ค่อยได้เห็น"ผู้หญิง"ที่ถ่ายภาพเก่งขนาดนี้
คงจะมีอีกหลายคน และเก่งไม่แพ้ผู้ชาย แต่ตอนนี้ผมได่รู้จักอยู่คนหนึ่งก็คุณ "แม่มดราตรี" นี่แหละครับ !

งามมาก

บางภาพอึดอัดบ้าง  แต่โดยรวมถือว่าเยี่ยม
ขนดที่ว่า ทำให้วันนี้พี่หาทางปิดร้านเร็วๆเพื่อไปถ่ายวัดเชียวน้องเอ๋ย เอ้ย นองแม่มด ตรึกโป๊ะ

ขอสารภาพว่า..ผมไม่ค่อยได้เห็น"ผู้หญิง"ที่ถ่ายภาพเก่ง ...
ARTMAN โพสต์เมื่อ 2010-9-7 09:08

ยังมี A-nanda อีก 1 ท่านครับ

อันที่จริง มีอีก 1 ท่านที่ดึงผมเข้าเวบถ่ายภาพทีเล่นทีจริง  
แต่เธอคงไม่มาเล่นเพราะเข้าสู่ธุรกิจการถ่ายภาพเกือบเต็มตัวไปแล้ว
จะลองชวนๆดูครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

งามมาก สำหรับการรอค่อย ถือว่าพัตนาไปมากกะฝีมือ ยังค่อยติดตามอยู่ห่างๆๆเสมอ
    ๏๛ Photo Memory ๏๛
۞http://hao2499.multiply.com /۞

ภาพยักษ์ และ พระนอน สวยเลยครับ รวมๆ  ฟ้าใส สีสด ไฟล์ใส ดีครับ ภาพพระอาทิตย์ตก ต้องรอจังหวะดีๆครับ  อาจมีแค่ช่วงเวลาเดียว ก่อนอาทิตย์ตก หรือก่อนนั้น  หรืออาจไม่มีเลย

ไม่ค่อยได้เห็น ภาพมุม wide จากอ้อมเท่าไหร่  มุม wide ถือว่าทำได้ไม่เลวครับ
มีบางภาพหลวมไป และ อึดอัดไปนิด อาจจะยังหาความพอดีจากระยะ wide ยังไม่ได้

ภาพพระนอนโดนใจทีเดียว

ส่วนมุมเจาะก็ถือทำได้ดีซึ่งเป็นงานถนัดของเจ้าแม่เจาะอยู่แล้ว
เห็นแสงแบบนี้มันน่าอิจฉาจริง ๆ

แม่มดไม่ทำให้ผิดหวังเสมอ สวยๆๆ ใสๆๆ

รป#13 สวยจังครับ

หึหึ...เด๋วจะตามมาเจอในนี้นะจ๊ะ แอร้เย้นเย็น

หึหึ...เด๋วจะตามมาเจอในนี้นะจ๊ะ แอร้เย้นเย็น ...
2daysAGOkid โพสต์เมื่อ 2010-9-8 16:40

มารุย ๆ ..ร้องเพลงรอ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ภาพแรกๆยังดูขาดๆเกินบ้างครับอ้อม แต่ตั้งแต่ภาพ 6 ลงมาลงตัวเลยครับผม
แสงเทพไม่ค่อยได้เจอถ่ายไม่เป็นเหมือนกันอะ

เอารูปมาแถม..คิคิ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

คุ้มค่าเหนื่อยเลยน้อง นั่งอยู่บ้านก็ได้ชมภาพสวย
ไม่ ...
happySUN โพสต์เมื่อ 2010-9-7 07:22

ฮือ ๆ ๆ ๆ ...ก็เค้าไม่เก่ง PS นี่นา

กลับไปยังรายบอร์ด