กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โดยรวมภาพชุดนี้ของนายฮ้อยทำให้ผมนึกถึง...ช่วงเวลาที่เคยถ่ายภาพที่หัวลำโพงเลยครับ  
ภาพ14 นี่คนต้องคิดลึกแน่เลย อิอิ   ....
แอบอิจฉานิดนิดกับแสงลอดที่ภาพ 10 ครับ ช่วงที่ผมไปฟ้าเน่าสนิทกว่านี้มาก
ภาพ 19 หากก้มให้ต่ำแล้วปลายสามเหลี่ยมจะชี้ไปทางฝั่งเสื้อขาวเลยครับ...สัญลักษณ์ตรงนี้สวยครับ
ตอนที่ผมไปไม่กล้าลงไปนั่งแถวนั้นเพราะคนน้อยกว่านี้มาก
แต่เข้าใจว่าบรรยากาศในนั้น  ภาพที่รอจังหวะ อาจจะมีเวลาให้เราเพียงเสี้ยวของเวลาจริงๆครับ
chaiyaritta

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด